Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai – LTD BD HN mới nhất Nhandinhbongda24h

Nhandinhbongda24h.com sẽ cung cấp cho anh em quan tâm đến lịch thi đấu bóng đá của từng giải đấu một cách chi tiết và cụ thể nhất. Bên cạnh đó là lịch thi đấu của Đội Tuyển Quốc Gia, các giải đấu trong và ngoài nước đều sẽ được Nhandinhbongda24h.com cập nhật và cung cấp một cách chính xác nhất.

24-02 22:00
Brighton Hove Albion
? - ?
Everton
24-02 22:00
Crystal Palace
? - ?
Burnley
24-02 22:00
Manchester United
? - ?
Fulham
24-02 22:00
Aston Villa
? - ?
Nottingham Forest
25-02 00:30
AFC Bournemouth
? - ?
Manchester City
25-02 03:00
Arsenal
? - ?
Newcastle United
24-02 20:00
Granada CF
? - ?
Valencia
24-02 22:15
Barcelona
? - ?
Getafe
25-02 00:30
Alaves
? - ?
Mallorca
25-02 03:00
Almeria
? - ?
Atletico Madrid
24-02 21:30
Monchengladbach
? - ?
VfL Bochum
24-02 21:30
VfB Stuttgart
? - ?
FC Koln
24-02 21:30
Union Berlin
? - ?
Heidenheimer
24-02 21:30
Werder Bremen
? - ?
Darmstadt
25-02 00:30
Bayern Munchen
? - ?
RB Leipzig
24-02 22:59
Lorient
? - ?
Nantes
25-02 03:00
Strasbourg
? - ?
Stade Brestois
24-02 21:00
Sassuolo
? - ?
Empoli
25-02 00:00
Salernitana
? - ?
Monza
25-02 02:45
Genoa
? - ?
Udinese
25-02 02:00
Columbus Crew
? - ?
Atlanta United
25-02 04:30
Los Angeles FC
? - ?
Seattle Sounders
25-02 07:30
Charlotte FC
? - ?
New York City FC
25-02 07:30
DC United
? - ?
New England Revolution
25-02 07:30
Philadelphia Union
? - ?
Chicago Fire
25-02 07:30
Orlando City
? - ?
Montreal Impact
25-02 08:30
Austin FC
? - ?
Minnesota United FC
25-02 08:30
FC Dallas
? - ?
San Jose Earthquakes
25-02 08:30
Houston Dynamo
? - ?
FC Kansas City
25-02 08:30
St. Louis City
? - ?
Real Salt Lake
25-02 10:30
Portland Timbers
? - ?
Colorado Rapids
24-02 11:00
Jubilo Iwata
? - ?
Vissel Kobe
24-02 12:00
Sagan Tosu
? - ?
Albirex Niigata
24-02 12:00
Avispa Fukuoka
? - ?
Consadole Sapporo
24-02 12:00
Sagan Tosu
? - ?
Albirex Niigata
24-02 12:00
Avispa Fukuoka
? - ?
Consadole Sapporo
24-02 13:00
Cerezo Osaka
? - ?
FC Tokyo
24-02 13:00
Machida Zelvia
? - ?
Gamba Osaka
24-02 13:00
Shonan Bellmare
? - ?
Kawasaki Frontale
25-02 12:00
Kashiwa Reysol
? - ?
Kyoto Sanga
25-02 12:00
Tokyo Verdy
? - ?
Yokohama Marinos
24-02 19:30
Hull City
? - ?
West Brom
24-02 22:00
Queens Park Rangers (QPR)
? - ?
Rotherham United
24-02 22:00
Sheffield Wednesday
? - ?
Bristol City
24-02 22:00
Southampton
? - ?
Millwall
24-02 22:00
Blackburn Rovers
? - ?
Norwich City
24-02 22:00
Sunderland A.F.C
? - ?
Swansea City
24-02 22:00
Cardiff City
? - ?
Stoke City
24-02 22:00
Watford
? - ?
Huddersfield Town
24-02 22:00
Ipswich Town
? - ?
Birmingham City
24-02 22:00
Middlesbrough
? - ?
Plymouth Argyle
24-02 22:00
Doncaster Rovers
? - ?
AFC Wimbledon
24-02 22:00
Forest Green Rovers
? - ?
Tranmere Rovers
24-02 22:00
Gillingham
? - ?
Wrexham
24-02 22:00
Harrogate Town
? - ?
Walsall
24-02 22:00
Mansfield Town
? - ?
Salford City
24-02 22:00
Milton Keynes Dons
? - ?
Newport County
24-02 22:00
Morecambe
? - ?
Grimsby Town
24-02 22:00
Notts County
? - ?
Crewe Alexandra
24-02 22:00
Accrington Stanley
? - ?
Crawley Town
24-02 22:00
Stockport County
? - ?
Swindon Town
24-02 22:00
Barrow
? - ?
Bradford City
24-02 22:00
Sutton United
? - ?
Colchester United
24-02 19:00
Cambridge United
? - ?
Peterborough United
24-02 22:00
Bristol Rovers
? - ?
Carlisle United
24-02 22:00
Burton Albion
? - ?
Northampton Town
24-02 22:00
Charlton Athletic
? - ?
Portsmouth
24-02 22:00
Exeter City
? - ?
Fleetwood Town
24-02 22:00
Oxford United
? - ?
Leyton Orient
24-02 22:00
Port Vale
? - ?
Lincoln City
24-02 22:00
Reading
? - ?
Shrewsbury Town
24-02 22:00
Barnsley
? - ?
Derby County
24-02 22:00
Stevenage Borough
? - ?
Wycombe Wanderers
24-02 22:00
Blackpool
? - ?
Bolton Wanderers
24-02 11:00
Green Gully U23
? - ?
Manningham United Blues U23
24-02 11:00
South Melbourne U23
? - ?
Hume City U23
24-02 12:30
Dandenong Thunder U23
? - ?
Heidelberg United U23
24-02 16:00
Port Melbourne U23
? - ?
Moreland City U23
25-02 09:00
Oakleigh Cannons U23
? - ?
Altona Magic U23
25-02 10:30
St Albans Saints U23
? - ?
Dandenong City U23
24-02 11:00
Caroline Springs George Cross U23
? - ?
Brunswick City U23
24-02 12:30
Langwarrin U23
? - ?
North Geelong Warriors U23
24-02 11:00
AS Magenta Noumea
? - ?
Gaïtcha
24-02 11:15
Avondale FC
? - ?
Melbourne Knights
24-02 14:00
Port Melbourne
? - ?
Moreland City
24-02 15:00
Dandenong Thunder
? - ?
Heidelberg United
24-02 11:30
Adelaide Raiders SC
? - ?
Croydon Kings
24-02 12:30
Adelaide United FC (Youth)
? - ?
Campbelltown City SC
24-02 12:30
Adelaide City FC
? - ?
Adelaide Panthers
24-02 12:45
Adelaide Comets FC
? - ?
Adelaide Olympic
24-02 11:30
Adelaide Cobras FC
? - ?
Playford City Patriots
24-02 11:30
Cumberland United FC
? - ?
Sturt Lions
24-02 11:30
Salisbury United
? - ?
Adelaide Vipers
24-02 11:30
West Torrens Birkalla
? - ?
West Adelaide SC
24-02 11:30
Western Strikers SC
? - ?
Fulham United FC
24-02 12:00
Omiya Ardija
? - ?
Vanraure Hachinohe FC
24-02 12:00
Giravanz Kitakyushu
? - ?
SC Sagamihara
24-02 12:00
Nara Club
? - ?
FC Ryukyu
24-02 12:00
Omiya Ardija
? - ?
Vanraure Hachinohe FC
24-02 12:00
Giravanz Kitakyushu
? - ?
SC Sagamihara
24-02 12:00
Nara Club
? - ?
FC Ryukyu
24-02 13:00
FC Gifu
? - ?
Fukushima United FC
25-02 11:00
Imabari FC
? - ?
Gainare Tottori
25-02 12:00
Miyazaki
? - ?
Matsumoto Yamaga FC
25-02 12:00
Yokohama SCC
? - ?
Kataller Toyama
25-02 12:00
Azul Claro Numazu
? - ?
Zweigen Kanazawa FC
25-02 12:00
Kamatamare Sanuki
? - ?
Grulla Morioka
24-02 12:00
Yokohama FC
? - ?
Renofa Yamaguchi
24-02 12:00
Fujieda MYFC
? - ?
V-Varen Nagasaki
24-02 12:00
Mito Hollyhock
? - ?
Ban Di Tesi Iwaki
24-02 12:00
Yokohama FC
? - ?
Renofa Yamaguchi
24-02 12:00
Fujieda MYFC
? - ?
V-Varen Nagasaki
24-02 12:00
Mito Hollyhock
? - ?
Ban Di Tesi Iwaki
25-02 10:50
Ehime FC
? - ?
Blaublitz Akita
25-02 11:00
Fagiano Okayama
? - ?
Tochigi SC
25-02 11:00
JEF United Ichihara Chiba
? - ?
Montedio Yamagata
25-02 11:00
Roasso Kumamoto
? - ?
Shimizu S-Pulse
25-02 12:00
Oita Trinita
? - ?
Vegalta Sendai
25-02 12:00
Tokushima Vortis
? - ?
Ventforet Kofu
25-02 12:00
Thespa Kusatsu
? - ?
Kagoshima United
24-02 12:00
Rydalmere Lions FCU20
? - ?
Bonnyrigg White Eagles U20
24-02 12:00
Rydalmere Lions FCU20
? - ?
Bonnyrigg White Eagles U20
24-02 13:00
Macarthur Rams U20
? - ?
Nepean FC U20
24-02 13:00
SD Raiders U20
? - ?
Mt Druitt Town Rangers U20
24-02 13:00
St.George Saints U20
? - ?
Blacktown City FC U20
24-02 13:00
UNSW FC U20
? - ?
Inter Lions U20
24-02 13:00
Dunbar Rovers FC U20
? - ?
Blacktown Spartans U20
24-02 14:30
Sutherland Sharks U20
? - ?
NWS Spirit FC U20
25-02 09:00
Rockdale City Suns U20
? - ?
Marconi Stallions U20
25-02 09:00
Sydney United 58 U20
? - ?
Wollongong Wolves U20
24-02 12:30
Sutherland Sharks
? - ?
Spirit FC
24-02 13:00
Sydney Olympic
? - ?
St George City FA
24-02 15:00
Hills Brumbies
? - ?
Western Sydney Wanderers AM
24-02 15:00
St George Saints
? - ?
Blacktown City Demons
25-02 11:00
Rockdale City Suns
? - ?
Marconi Stallions
25-02 11:00
Sydney United
? - ?
Wollongong Wolves
25-02 12:00
A.P.I.A. Leichhardt Tigers
? - ?
Central Coast Mariners (Youth)
24-02 12:30
Gold Coast Knights U23
? - ?
WDSC Wolves U23
24-02 12:45
Brisbane Strikers U23
? - ?
SWQ Thunder U23
24-02 12:45
Mitchelton U23
? - ?
Broadbeach United U23
24-02 13:00
Rochedale Rovers U23
? - ?
Redlands United U23
24-02 13:15
Logan Lightning U23
? - ?
Southside Eagles U23
24-02 13:15
Peninsula Power U23
? - ?
Lions FC U23
24-02 15:15
Sunshine Coast Wanderers U23
? - ?
Gold Coast United U23
24-02 13:00
Cooks Hill United
? - ?
Newcastle Olympic
24-02 15:00
Lake Macquarie
? - ?
Lambton Jarvis
25-02 10:30
Charleston City Blues
? - ?
New Lambton FC
24-02 13:00
Sunshine Coast Wanderers FC
? - ?
Gold Coast United
24-02 14:30
Brisbane Roar (Youth)
? - ?
Brisbane City
24-02 15:15
Rochedale Rovers
? - ?
Redlands United FC
24-02 15:30
Peninsula Power
? - ?
Queensland Lions SC
24-02 13:00
Sydney University
? - ?
Inner West Hawks
24-02 13:00
Gladesville Ryde Magic
? - ?
Western Rage
24-02 13:00
Central Coast United FC
? - ?
Bankstown United FC
24-02 15:00
South Coast Flame FC
? - ?
PCYC Parramatta Eagles
24-02 15:00
Prospect United Soccer Club
? - ?
Mounties Wanderers
24-02 13:00
Lake Macquarie Reserves
? - ?
Lambton Jaffas Reserves
24-02 13:30
Sydney FC
? - ?
Melbourne City
24-02 15:45
Adelaide United
? - ?
Western Sydney
24-02 17:45
Perth Glory
? - ?
Wellington Phoenix
24-02 13:30
Caroline Springs George Cross
? - ?
Brunswick City
24-02 15:00
Langwarrin
? - ?
North Geelong Warriors
24-02 14:00
Biu Chun Rangers
? - ?
North District FC
24-02 14:00
LeeMan
? - ?
Wofoo Tai Po
24-02 14:00
Kampala Queens (nữ)
? - ?
Asubo Gafford (nữ)
24-02 14:00
Wakiso Hills (nữ)
? - ?
Uganda Martyrs (nữ)
24-02 14:00
Hoang Anh Gia Lai U19
? - ?
U19 Phú Yên
24-02 14:00
U19 Sông Lam Nghệ An
? - ?
U19 Viettel
24-02 16:00
U19 Thanh Hóa
? - ?
U19 Hà Nội
24-02 16:00
U19 Khatoco Khánh Hòa
? - ?
U19 Bình Phước
24-02 14:00
Pusamania Borneo U20
? - ?
PS Barito Putera U20
24-02 15:00
Persita Tangerang U20
? - ?
Bhayangkara FC U20
24-02 15:00
Persis Solo U20
? - ?
Bali United U20
24-02 14:00
Ashdod Rafi Elbaz U19
? - ?
Beitar Jerusalem Oren U19
24-02 16:00
Hapoel Haifa U19
? - ?
Hapoel Nir Ramat Hasharon U19
24-02 16:00
Maccabi Neve Yosef U19
? - ?
Hapoel Herzliya U19
24-02 16:00
Maccabi Herzliya U19
? - ?
Hapoel Akko U19
24-02 16:00
Maccabi Ironi Kiryat Ata U19
? - ?
Hapoel Afula U19
24-02 16:00
Bnei Sakhnin U19
? - ?
Maccabi Netanya U19
24-02 17:10
Ashdod MS U19
? - ?
Hapoel Hadera U19
24-02 17:15
Maccabi Tel Aviv Shachar U19
? - ?
Hapoel Raanana Roei U19
24-02 17:20
Maccabi Haifa U19
? - ?
Maccabi Petach Tikva U19
24-02 17:30
Hapoel Tel Aviv U19
? - ?
Hapoel Beer Sheva U19
24-02 18:00
Hapoel Kiryat Shmona U19
? - ?
Hapoel Kfar Saba U19
24-02 18:50
Hapoel Umm al-Fahm U19
? - ?
Maccabi Achi Nazareth U19
24-02 14:00
Hang Sai
? - ?
Lun Lok
24-02 14:30
Singling Sporting Club
? - ?
Thunderbolt North United
24-02 15:00
Supersport United Reserves
? - ?
Chippa United Reserves
24-02 15:00
Golden Arrows Reserves
? - ?
Moroka Swallows Reserves
24-02 17:00
Polokwane City Reserves
? - ?
Stellenbosch FC Reserves
24-02 17:00
Royal AM Reserves
? - ?
Orlando Pirates Reserves
24-02 15:00
Persis Solo FC
? - ?
Persik Kediri
24-02 19:00
PSM Makassar
? - ?
Bali United
24-02 15:00
Bonnyrigg White Eagles
? - ?
Rydalmere Lions FC
24-02 15:00
SD Raiders FC
? - ?
Mt Druitt Town Rangers FC
24-02 15:00
Dulwich Hill SC
? - ?
Bulls Academy
24-02 15:00
Dunbar Rovers FC
? - ?
Blacktown Spartans
24-02 15:00
Macarthur Rams
? - ?
Nepean Football Club
24-02 15:00
University NSW
? - ?
Inter Lions
24-02 15:00
KAMAZ Naberezhnye Chelny
? - ?
Chernomorets Novorossiysk
24-02 16:00
Fremantle City FC (nữ)
? - ?
Murdoch University Melville FC (nữ)
24-02 16:30
Slovan Bratislava B
? - ?
SKF Sered
24-02 17:00
Tampines Rovers FC
? - ?
Young Lions
24-02 17:00
Sturm Graz/Stattegg (nữ)
? - ?
SVK Wildcats (nữ)
24-02 17:00
Lisen
? - ?
Vysocina jihlava
24-02 17:00
Viktoria Zizkov
? - ?
Viktoria Plzen B
24-02 17:00
Sokol Brozany
? - ?
Povltava FA
24-02 17:00
Usti nad Labem
? - ?
Marila Pribram
24-02 17:00
Swit Nowy Dwor Mazowiecki
? - ?
Victoria Sulejowek
24-02 17:00
Arsenal Ceska Lipa
? - ?
SK Slovan Varnsdorf
24-02 18:00
Perth SC (nữ)
? - ?
Subiaco AFC (nữ)
24-02 18:00
KS Wieczysta Krakow
? - ?
Rekord Bielsko-Biala
24-02 18:00
BK Frem
? - ?
HIK
24-02 19:00
Suduva
? - ?
Jelgava
24-02 19:00
Stabaek (nữ)
? - ?
Roa (nữ)
24-02 19:00
SAK Klagenfurt
? - ?
Wolfsberger AC Amateure
24-02 19:00
Tarup Paarup IF
? - ?
Naesby
24-02 20:00
Elana Torun
? - ?
Pelikan Lowicz
24-02 20:00
TJ Spartak Myjava
? - ?
Vyskov
24-02 20:00
Brno
? - ?
Sigma Olomouc B
24-02 20:15
Jyvaskyla JK
? - ?
FC Vaajakoski
24-02 21:00
Viking
? - ?
Tromso IL
24-02 21:00
Nordstrand
? - ?
FK Arendal
24-02 21:00
Start Kristiansand
? - ?
Egersunds IK
24-02 22:00
USV St. Anna
? - ?
SV Wildon
24-02 22:00
Haugesund
? - ?
Bryne
24-02 22:30
FK Graffin Vlasim
? - ?
Chrudim
25-02 07:30
Barcelona Guayaquil
? - ?
SD Quito
24-02 15:00
Mitchelton FC
? - ?
Broadbeach United
24-02 15:00
Brisbane Strikers
? - ?
SWQ Thunder
24-02 15:30
Logan Lightning
? - ?
Southside Eagles
24-02 15:00
Huế FC
? - ?
Bình Phước
24-02 15:30
Alanyaspor U19
? - ?
Istanbulspor U19
24-02 16:00
Sakaryaspor U19
? - ?
Pendikspor U19
24-02 16:00
Manisa Belediyespor U19
? - ?
Adanaspor U19
24-02 16:00
Fatih Karagumruk U19
? - ?
Eskisehirspor U19
24-02 16:00
Goztepe U19
? - ?
Umraniyespor U19
24-02 16:00
Caykur Rizespor U19
? - ?
Keciorengucu U19
24-02 16:00
Bodrumspor U19
? - ?
Denizlispor U19
24-02 15:45
Ministry of Interior FA
? - ?
Siem Reap
24-02 16:00
Uzbekistan (nữ)
? - ?
nữ Australia
24-02 20:00
North Korea (nữ)
? - ?
nữ Nhật Bản
24-02 16:00
Aris Thessaloniki U19
? - ?
Volos Nps U19
24-02 16:00
AE Kifisias U19
? - ?
Panathinaikos U19
24-02 16:00
PAS Lamia U19
? - ?
AEK Athens U19
24-02 16:00
Panaitolikos U19
? - ?
PAOK Saloniki U19
24-02 16:00
Panserraikos U19
? - ?
Atromitos U19
24-02 16:00
PAS Giannina U19
? - ?
OFI Crete U19
24-02 16:00
Kustosija U19
? - ?
HNK Gorica U19
24-02 20:00
Dinamo Zagreb U19
? - ?
Rijeka U19
24-02 20:00
Zagreb locomotive U19
? - ?
HNK Sibenik U19
24-02 16:00
Queensland Lions(nữ)
? - ?
Gold Coast city (nữ)
24-02 16:00
Brisbane Olympic (nữ)
? - ?
Mitchelton (nữ)
24-02 16:00
Khonkaen Mordindang FC
? - ?
Khonkaen FC
24-02 16:00
Muang Loei United
? - ?
Ubon Krua Napat FC
24-02 16:00
Nakhon Ratchasima United FC
? - ?
Udon United
24-02 16:00
Sisaket United
? - ?
Mahasarakham United FC
24-02 16:00
Maejo United
? - ?
Khelang United
24-02 16:00
Nakhon Mae Sot United FC
? - ?
Kamphaeng Phet
24-02 16:00
Phitsanulok Unity
? - ?
Kong Krailas United
24-02 16:00
Uttaradit
? - ?
Singha Chiangrai City
24-02 16:00
NS See Khwae City
? - ?
Phitsanulok FC
24-02 16:00
ACDC FC
? - ?
Bankhai United
24-02 16:00
Surin Khongcheemool
? - ?
Rasi Salai United
24-02 16:00
Yasothon United FC
? - ?
Surin City
24-02 16:00
Chachoengsao
? - ?
Kabin United
24-02 16:00
Marines Eureka FC
? - ?
Pattaya City
24-02 16:00
Pluakdaeng United
? - ?
Royal Thai Fleet
24-02 16:00
Prachinburi City
? - ?
Navy FC
24-02 16:00
Corvinul Hunedoara
? - ?
CSM Slatina
24-02 16:00
ACS Dumbravita
? - ?
FC Unirea 2004 Slobozia
24-02 16:00
Scolar Resita
? - ?
CSA Steaua Bucuresti
24-02 16:00
CS Mioveni
? - ?
Alexandria
24-02 16:00
Tunari
? - ?
Unirea Dej
24-02 16:30
Chindia Targoviste
? - ?
Metaloglobus
24-02 16:00
Brothers Union
? - ?
Bangladesh Police Club
24-02 16:00
Chittagong Abahani
? - ?
Fortis Limited
24-02 16:00
MC El Bayadh U21
? - ?
MC Alger U21
24-02 17:00
NRB Teleghma U21
? - ?
AS Ain Mlila U21
24-02 17:00
ESM Kolea U21
? - ?
NA Hussein Dey U21
24-02 17:00
MSP Batna U21
? - ?
USM El Harrach U21
24-02 17:00
JS Guir U21
? - ?
ES Mostaganem U21
24-02 17:00
CR Temouchent U21
? - ?
JSM Tiaret U21
24-02 17:00
MC EI Eulma U21
? - ?
AS Khroub U21
24-02 17:00
GC Mascara U21
? - ?
RC Arba U21
24-02 17:00
MCB Oued Sly U21
? - ?
WA Boufarik U21
24-02 17:00
Olympique Medea U21
? - ?
SKAF Khemis Miliana U21
24-02 17:00
WA Mostaganem U21
? - ?
RC Kouba U21
24-02 17:00
JS Bordj Menaiel U21
? - ?
ES Sour Ghozlane U21
24-02 17:00
USM Annaba U21
? - ?
Olympique Akbou U21
24-02 17:00
MFK Ruzomberok (nữ)
? - ?
Dukla Banska Bystrica (nữ)
24-02 21:00
Slovan Bratislava (nữ)
? - ?
TJ Spartak Myjava(nữ)
24-02 22:00
SKF Zilina (nữ)
? - ?
AS Trencin (nữ)
24-02 22:59
FC Petrzalka (nữ)
? - ?
MFK Topolcany (nữ)
24-02 17:00
Bayern Munchen U19
? - ?
Hoffenheim U19
24-02 17:00
Hamburger SV U19
? - ?
RB LeipzigU19
24-02 19:00
Greuther Furth U19
? - ?
FC Heidenheim U19
24-02 19:00
Carl Zeiss Jena U19
? - ?
Dynamo Dresden U19
24-02 19:00
Ingolstadt U19
? - ?
TSV 1860 Munchen U19
24-02 19:00
SV Sandhausen U19
? - ?
FSV Mainz 05 U19
24-02 19:00
Werder Bremen U19
? - ?
Hannover 96 U19
24-02 19:00
VfL Wolfsburg U19
? - ?
VfL Osnabruck U19
24-02 19:00
Augsburg U19
? - ?
VfB Stuttgart U19
24-02 20:00
Hansa Rostock U19
? - ?
Union Berlin U19
24-02 20:00
St. Pauli U19
? - ?
Hertha Berlin U19
24-02 20:00
Nurnberg U19
? - ?
Karlsruher SC U19
24-02 21:00
SC Verl U19
? - ?
Wuppertaler SV Borussia U19
24-02 17:00
Empoli U20
? - ?
Lecce U20
24-02 17:00
Fiorentina U20
? - ?
Bologna U20
24-02 17:00
Torino U20
? - ?
Atalanta U20
24-02 17:00
Verona U20
? - ?
Juventus U20
24-02 19:00
AC Milan U20
? - ?
Inter Milan U20
24-02 19:00
Frosinone U20
? - ?
Cagliari U19
24-02 21:00
Sampdoria Youth
? - ?
S.S.D. Monza 1912 Youth
24-02 17:00
Northern Ireland (nữ) U17
? - ?
Luxembourg U17 (nữ)
24-02 18:00
Portugal (nữ) U17
? - ?
Kosovo U17(nữ)
24-02 22:59
Finland (nữ) U17
? - ?
Iceland (nữ) U17
24-02 17:00
MP MIKELI
? - ?
JIPPO
24-02 20:00
SalPa
? - ?
TPS Turku
24-02 17:30
Customs Department FC
? - ?
Chiangmai FC
24-02 18:00
Phrae United FC
? - ?
Pattaya Discovery United FC
24-02 18:30
Singha GB Kanchanaburi
? - ?
Lampang FC
24-02 19:00
Ayutthaya United
? - ?
Samut Prakan City
24-02 17:30
Ekenas IF Fotboll
? - ?
Gnistan Helsinki
24-02 19:45
SJK Seinajoen
? - ?
Ilves Tampere
24-02 20:00
KuPs
? - ?
AC Oulu
24-02 22:59
Vaasa VPS
? - ?
FC Haka
24-02 17:30
Bandirmaspor
? - ?
Umraniyespor
24-02 20:00
Corum Belediyespor
? - ?
Bodrumspor
24-02 22:59
Adanaspor
? - ?
Goztepe
24-02 17:30
Kayserispor
? - ?
Ankaragucu
24-02 20:00
Gazisehir Gaziantep
? - ?
Istanbul BB
24-02 22:59
Fenerbahce
? - ?
Kasimpasa
24-02 22:59
Konyaspor
? - ?
Hatayspor
24-02 17:45
Lokomotiv Plovdiv
? - ?
FC Hebar Pazardzhik
24-02 20:15
Cherno More Varna
? - ?
CSKA Sofia
24-02 22:45
Levski Sofia
? - ?
Arda
24-02 17:45
Esbjerg U19
? - ?
FC Kobenhavn U19
24-02 18:30
Sonderjyske U19
? - ?
Odense BK U19
24-02 18:30
Vejle U19
? - ?
Aalborg BK U19
24-02 18:30
Horsens U19
? - ?
BrondbyU19
24-02 19:00
Midtjylland U19
? - ?
Lyngby Fodbold Club U19
24-02 19:00
Randers Freja U19
? - ?
Nordsjaelland U19
24-02 20:00
Aarhus AGF U19
? - ?
Silkeborg U19
24-02 18:00
Bukaspor
? - ?
Ankarademirspor
24-02 18:00
Utkoi
? - ?
Iskenderun FK
24-02 18:00
Naft Al Junoob
? - ?
Zakho
24-02 18:00
Al-Naft
? - ?
AL Minaa
24-02 20:30
Al Zawraa
? - ?
Al Karkh
24-02 22:59
Al Shorta
? - ?
AI Kahrabaa
24-02 18:00
Sultanbeyli
? - ?
Adana 1954
24-02 18:00
Kepez Belediyespor
? - ?
Karabuk Idman
24-02 18:00
Akhisar Bld.Geng
? - ?
Anadolu Selcukluspor
24-02 18:00
Cankaya FK
? - ?
Sebat Genclikspor
24-02 18:00
Gil Vicente U19
? - ?
Maritimo U19
24-02 18:00
FC Porto U19
? - ?
Sporting Lisbon U19
24-02 18:00
Vizela U19
? - ?
Rio Ave U19
24-02 19:00
Luxita U19
? - ?
Academica Coimbra U19
24-02 21:00
CD Fatima U19
? - ?
Caldas SC U19
24-02 22:00
Vitoria FC Setubal U19
? - ?
Alverca U19
24-02 22:00
Belenenses U19
? - ?
Beira Mar U19
24-02 22:00
GD Estoril-Praia U19
? - ?
SC Uniao Torreense U19
24-02 22:00
Chaves U19
? - ?
Boavista U19
24-02 22:00
Marinhas FC U19
? - ?
Oliveirense U19
24-02 22:00
FafeU19
? - ?
Merelinense U19
24-02 22:00
Nogueirense U19
? - ?
Feirense U19
24-02 22:00
Leixoes U19
? - ?
SC Espinho U19
24-02 22:00
SC Farense U19
? - ?
FC Famalicao U19
24-02 22:00
Sanjoanense U19
? - ?
Amarante U19
24-02 22:00
Vitoria SC Guimaraes U19
? - ?
Academico Viseu U19
24-02 22:00
Associacao Naval U19
? - ?
Anadia FC U19
24-02 22:00
Tondela U19
? - ?
Casa Pia AC U19
24-02 22:00
Gondomar U19
? - ?
Pacos Ferreira U19
24-02 22:00
Valadares Gaia FC U19
? - ?
Salgueiros U19
24-02 22:00
Aves U19
? - ?
Moreirense U19
24-02 22:00
Lank Vilaverdense U19
? - ?
Braganca U19
24-02 22:00
AC Marinhense U19
? - ?
CD Gouveia U19
25-02 00:00
SC Lusitania U19
? - ?
Pacos Ferreira U19
24-02 18:00
Maccabi Yavne
? - ?
Hapoel Bnei Lod
24-02 18:00
Shimshon Bnei Tayibe
? - ?
Ironi Nesher
24-02 18:00
Shimshon Kafr Qasim
? - ?
Maccabi Lroni Kiryat Malakhi
24-02 18:00
Tzeirey Kafr Kana
? - ?
Hapoel Kaukab
24-02 18:00
Shimshon Tel Aviv
? - ?
Ironi Modiin
24-02 18:00
Tzeirey Um El Fahem
? - ?
Maccabi Ahi Nazareth
24-02 18:00
AS Ashdod
? - ?
Hapoel Kfar Shalem
24-02 18:00
Hapoel Herzliya
? - ?
Sport Club Dimona
24-02 18:00
AS Ashdod
? - ?
Hapoel Kfar Shalem
24-02 18:00
Hapoel Herzliya
? - ?
Sport Club Dimona
24-02 18:00
Hapoel Bikat Hayarden
? - ?
SC Maccabi Ashdod
24-02 18:00
Hapoel Marmorek lrony Rehovot
? - ?
MS Ironi Kuseife
24-02 18:00
Hapoel Holon Yaniv
? - ?
Agudat Sport Nordia Jerusalem
24-02 18:00
Hapoel Bueine
? - ?
Maccabi Nujeidat Ahmed
24-02 18:00
Maccabi Yavne
? - ?
MS Hapoel Lod
24-02 18:00
Hapoel Bikat Hayarden
? - ?
SC Maccabi Ashdod
24-02 18:00
Hapoel Raanana
? - ?
Hapoel Kafr Kanna
24-02 18:00
Shimshon Kafr Qasim
? - ?
Maccabi Lroni Kiryat Malakhi
24-02 18:00
Hapoel Marmorek lrony Rehovot
? - ?
MS Ironi Kuseife
24-02 18:00
Hapoel Ironi Baka El Garbiya
? - ?
Kiryat Yam SC
24-02 18:00
Shimshon Tel Aviv
? - ?
Ironi Modiin
24-02 18:00
Hapoel Holon Yaniv
? - ?
Agudat Sport Nordia Jerusalem
24-02 18:00
Maccabi Ata Bialik
? - ?
Hapoel Migdal HaEmek
24-02 18:00
Turan Tovuz
? - ?
FC Neftci Baku
24-02 20:30
Sabail
? - ?
Sabah FK Baku
24-02 18:00
Arucas CF U19
? - ?
CD Sobradillo U19
24-02 18:00
Mallorca U19
? - ?
Huesca U19
24-02 18:00
Real Madrid U19
? - ?
Union Adarve U19
24-02 18:00
Barcelona U19
? - ?
Real Zaragoza U19
24-02 18:30
Eibar U19
? - ?
CD Vasconia U19
24-02 18:30
Santutxu U19
? - ?
Antiguoko KE U19
24-02 18:30
Arosa U19
? - ?
Compostela U19
24-02 21:00
Lugo U19
? - ?
Verina CF U19
24-02 22:00
Villarreal U19
? - ?
UCAM Murcia U19
24-02 22:00
Almeria U19
? - ?
Xerez Deportivo U19
24-02 22:00
Covadonga U19
? - ?
Coruxo U19
24-02 22:00
Sabadell U19
? - ?
Platges de Calvia U19
24-02 22:00
Atletico Madrileno U19
? - ?
Real Murcia U19
24-02 22:00
Racing Zaragoza U19
? - ?
EF Gava U19
24-02 22:00
Albacete U19
? - ?
Elche U19
24-02 22:15
Numancia U19
? - ?
CF Rayo Majadahonda U19
24-02 22:30
Rayo Vallecano U19
? - ?
UD San Sebastian Reyes U19
24-02 22:30
Kelme CF U19
? - ?
EFB Miguelturra U19
25-02 00:00
CD Julio Suarez U19
? - ?
UD San Fernando U19
24-02 18:00
Valur Reykjavik
? - ?
Fram Reykjavik
24-02 20:00
Fylkir
? - ?
IR Reykjavik
24-02 21:00
Akranes
? - ?
Dalvik Reynir
24-02 21:00
Throttur Reykjavik
? - ?
IBV Vestmannaeyjar
24-02 22:00
Vikingur Reykjavik
? - ?
KA Akureyri
24-02 22:00
HK Kopavogs
? - ?
Thor Akureyri
24-02 22:59
Grindavik
? - ?
Vestri
24-02 18:00
Telaviv FC
? - ?
Olympique Star
24-02 20:00
Moso Sugar Company
? - ?
Le Messager Ngozi
24-02 20:00
Vitalo
? - ?
Fc Tigre Noir
24-02 20:30
Romania Inter Star
? - ?
Magara Young Boys
24-02 20:30
BS Dynamic
? - ?
Musongati FC
24-02 18:00
Buriram United
? - ?
BEC Tero Sasana
24-02 18:30
Prachuap Khiri Khan
? - ?
Khonkaen United
24-02 19:00
Port FC
? - ?
Trat FC
24-02 20:00
Chiangrai United
? - ?
Lamphun Warrior
24-02 18:00
Bình Định
? - ?
Nam Định FC
24-02 19:15
Hà Nội FC
? - ?
TP.HCM FC
24-02 18:00
Rayo Vallecano (nữ)
? - ?
Espanyol B (nữ)
24-02 18:00
Fundacion CD Tenerife (nữ)
? - ?
Elche (nữ)
24-02 18:30
Bizkerre (nữ)
? - ?
Viajes Interrias FF (nữ)
24-02 22:00
Cordoba (nữ)
? - ?
CD Guiniguada Apolinario (nữ)
24-02 22:00
Cacereno B (nữ)
? - ?
Levante B (nữ)
24-02 18:00
Lech II Poznan
? - ?
Olimpia Grudziadz
24-02 18:45
Kotwica Kolobrzeg
? - ?
Chojniczanka Chojnice
24-02 19:00
Hutnik Krakow
? - ?
GKS Jastrzebie
24-02 21:30
Olimpia Elblag
? - ?
Skra Czestochowa
25-02 00:00
KP Calisia Kalisz
? - ?
Pogon Siedlce
25-02 00:00
Sandecja Nowy Sacz
? - ?
Zaglebie Lubin B
24-02 18:00
CD Tondela
? - ?
Uniao Leiria
24-02 21:00
Santa Clara
? - ?
Oliveirense
24-02 22:30
Porto B
? - ?
Leixoes
24-02 22:30
Nacional da Madeira
? - ?
Penafiel
25-02 01:00
SL Benfica B
? - ?
Vilaverdense
24-02 18:00
Inter Kashi
? - ?
Real Kashmir
24-02 20:30
Churchill Brothers
? - ?
Gokulam Kerala FC
24-02 18:00
ISI Dangkor Senchey FC
? - ?
Svay Rieng FC
24-02 18:00
Nagaworld FC
? - ?
Phnom Penh FC
24-02 18:00
Braga U23
? - ?
Rio Ave U23
24-02 18:00
Cordoba B
? - ?
CD Utrera
24-02 18:30
Elche CF Ilicitano
? - ?
Athletic Torrellano
24-02 18:30
Huetor Tajar
? - ?
Atletico Melilla
24-02 19:30
UD Tamaraceite
? - ?
Marino
24-02 21:00
Castellon B
? - ?
Villarreal C
24-02 21:30
Pamplona
? - ?
Alesves
24-02 22:00
UD Arenal
? - ?
CD Binissalem
24-02 22:00
Bidzala
? - ?
Pena Sport
24-02 22:00
UCD Burlades
? - ?
CD Beti Onak
24-02 22:00
Constancia
? - ?
CE Mercadal
24-02 22:00
CD Roda
? - ?
Gandia
24-02 22:00
Lagunak
? - ?
CD Cantolagua
24-02 22:00
CD Subiza
? - ?
Beti Kozkor KE
24-02 22:00
Alcorcon B
? - ?
Villanueva del Pardillo
24-02 22:00
Leganes B
? - ?
CU Collado Villalba
24-02 22:00
UDC Txantrea KKE
? - ?
CA Cirbonero
24-02 22:00
UD Ibarra
? - ?
Lanzarote
24-02 22:00
Colegios Diocesanos
? - ?
CD Cristo Atletico
24-02 22:00
CD Huarte
? - ?
CD Lerines
24-02 22:30
UC Cartes
? - ?
Atletico Albericia
24-02 22:30
CD Oberena
? - ?
Avance Ezcabarte
24-02 22:30
Villaralbo CF
? - ?
Real Avila CF
24-02 22:30
CD Touring
? - ?
CD Basconia
24-02 22:30
UD Rayo Ibense
? - ?
Jove Espanol
24-02 22:30
CD Ardoi Draw
? - ?
CD Cortes
24-02 22:30
CD Manacor
? - ?
CF Soller
24-02 22:30
UD Poblense
? - ?
CE Felanitx
24-02 22:30
U.M. Escobedo
? - ?
CD Bezana
24-02 22:30
Pasaia KE
? - ?
Alaves C
24-02 22:30
Santanyi
? - ?
Ibiza Islas Pitiusas
24-02 22:30
Alcantarilla
? - ?
Balsicas Atletico
24-02 22:30
Montecasillas FC
? - ?
At. Pulpileno
24-02 22:30
SD Beasain
? - ?
Anaitasuna
24-02 22:59
CyD Leonesa Jupiter Leones B
? - ?
CD Becerril
24-02 22:59
Pobla De Mafumet CF
? - ?
CF Reus Deportiu
24-02 22:59
Atletico Astorga
? - ?
Ponferradina B
24-02 22:59
Burgos Promesas
? - ?
CD Mirandes B
24-02 22:59
CD Lagun Onak
? - ?
Leioa
24-02 22:59
CD Padura
? - ?
Anorga
24-02 23:30
CD Union Sur Yaiza
? - ?
CD Santa Ursula
24-02 23:30
Samanod
? - ?
SD Laredo
24-02 23:30
Oyonesa Tudelano
? - ?
Casalarreina
24-02 23:30
CD Huetor Vega
? - ?
Malaga City
24-02 23:30
UD Collerense
? - ?
Inter Manacor
24-02 23:30
UD Ourense
? - ?
Gran Pena
24-02 23:30
Ceuta B
? - ?
AD Cartaya
24-02 23:30
Cultural de Durango
? - ?
Urduliz FT
25-02 00:00
Herbania
? - ?
CD Buzanada
25-02 00:00
CS Puertollano
? - ?
CP Villarrobledo
25-02 00:00
Xerez Deportivo
? - ?
Conil CF
25-02 00:30
Lorca Deportiva FC
? - ?
Murcia B
25-02 00:30
CF San Bartolome
? - ?
Las Palmas Atletico
24-02 18:00
Al Hazm Youths
? - ?
Al-Qadasiya (Youth)
24-02 19:50
Al-Nasr (Youth)
? - ?
Al-Ittihad (Youth)
24-02 19:50
Al-Shabab (Youth)
? - ?
Al-Jeel Youths
24-02 20:00
Al Raed (Youth)
? - ?
Al-Hilal (Youth)
24-02 20:00
Al-Taawon Youths
? - ?
Al Wehda (Youth)
24-02 20:15
Ohud Medina Youths
? - ?
Al-Faisaly Harmah Youth
24-02 20:20
Al Ahli Jeddah (Youth)
? - ?
Al-Orubah Youths
24-02 20:20
Jeddah Youth
? - ?
Al-Fath (Youth)
24-02 18:00
FC Teutonia 05
? - ?
Holstein Kiel II
24-02 19:00
FSV luckenwalde
? - ?
Carl Zeiss Jena
24-02 19:00
Hamburger SV (Youth)
? - ?
Oldenburg
24-02 19:00
Phonix Lubeck
? - ?
TuS Blau-Weiss Lohne
24-02 19:00
Energie Cottbus
? - ?
Berliner AK 07
24-02 19:00
Hannover 96 Am
? - ?
ETSV Weiche Flensburg
24-02 20:00
TSG Balingen
? - ?
TSV Steinbach Haiger
24-02 20:00
Alemannia Aachen
? - ?
Gutersloh
24-02 20:00
Koln Am
? - ?
Monchengladbach AM.
24-02 20:00
TSV Buchbach
? - ?
Eintracht Bamberg
24-02 20:00
SV Lippstadt
? - ?
Fortuna Koln
24-02 20:00
Schweinfurt 05 FC
? - ?
DJK Vilzing
24-02 20:00
SV Rodinghausen
? - ?
Schalke 04 (Youth)
24-02 20:00
Te Cu Kukuh Atta Seip
? - ?
TSV Aubstadt
24-02 20:00
Viktoria Aschaffenburg
? - ?
Bayern Munchen (Youth)
24-02 20:00
Wegberg-Beeck
? - ?
Wuppertaler
24-02 20:00
SG Barockstadt
? - ?
Freiberg
24-02 20:00
Hansa Rostock II
? - ?
Zwickau
24-02 20:00
Wiedenbruck
? - ?
Bocholt FC
24-02 21:00
SV Meppen
? - ?
SSV Jeddeloh
24-02 22:00
Rot-Weiss Erfurt
? - ?
VSG Altglienicke
24-02 18:15
Bint Jbeil FC
? - ?
Al Wehda Saadnayel
24-02 19:15
Salam Zgharta
? - ?
Irshad Shahim
24-02 19:15
AL egtmaaey trablos
? - ?
Sporting Club Beirut
24-02 18:30
ZalaegerzsegTE
? - ?
Kecskemeti TE
24-02 21:00
Diosgyor VTK
? - ?
Fehervar Videoton
24-02 23:30
Debrecin VSC
? - ?
Videoton Puskas Akademia
24-02 18:30
Odense BK U17
? - ?
Brondby IFU17
24-02 19:00
LYNGBY FODBOLD CLUB U17
? - ?
Midtjylland U17
24-02 19:00
Silkeborg IF U17
? - ?
VejleU17
24-02 18:30
Odisha FC
? - ?
ATK Mohun Bagan
24-02 21:00
Bengaluru
? - ?
Hyderabad FC
24-02 18:40
Podbeskidzie Bielsko-Biala
? - ?
Odra Opole
24-02 21:00
Wisla Plock
? - ?
GKS Katowice
24-02 23:30
Motor Lublin
? - ?
LKS Nieciecza
24-02 18:50
NK Dugopolje
? - ?
HNK Sibenik
24-02 21:00
HNK Cibalia
? - ?
NK Orijent Rijeka
24-02 19:00
Al Wathbah
? - ?
Al-Jaish Damascus
24-02 19:00
Al-Horiyah
? - ?
Teshrin SC
24-02 19:00
Al-Wahda Damascus
? - ?
Al Ittihad (SYR)
24-02 19:00
Foresters FC
? - ?
Lightstars
24-02 19:00
Kaiserslautern
? - ?
Karlsruher SC
24-02 19:00
VfL Osnabruck
? - ?
Hannover 96
24-02 19:00
Eintracht Braunschweig
? - ?
Hertha Berlin
25-02 02:30
Magdeburg
? - ?
Schalke 04
24-02 19:00
Aalborg
? - ?
Sonderjyske
24-02 21:00
B93 Copenhagen
? - ?
Naestved
24-02 19:00
Duneberg
? - ?
TSV Buchholz 08
24-02 20:00
Turk Gucu Friedberg
? - ?
KSV Baunatal
24-02 20:00
FV Dudenhofen
? - ?
VfR Wormatia Worms
24-02 20:00
Engers
? - ?
FV Diefflen
24-02 20:30
TuS Dietkirchen
? - ?
Hanauer SC 1960
24-02 21:30
Altona 93
? - ?
FC Türkiye Wilhelmsburg
24-02 22:00
Turkspor Dortmund
? - ?
SC Preussen Munster II
25-02 00:00
Uerdingen KFC 05
? - ?
DJK Teutonia St.Tonis
24-02 19:00
FK Chernomorets 1919 Burgas
? - ?
FC Maritsa 1921
24-02 19:00
Litex Lovech
? - ?
Chernomorets Balchik
24-02 19:00
Ludogorets Razgrad II
? - ?
PFK Montana
24-02 19:00
Spartak Pleven
? - ?
Strumska Slava
24-02 19:00
Yantra Gabrovo
? - ?
FC Dunav Ruse
24-02 19:00
FK Radnicki Novi Belgrad
? - ?
Kolubara
24-02 19:00
Jedinstvo UB
? - ?
FK Radnicki Sremska Mitrovica
24-02 19:00
Metalac Gornji Milanovac
? - ?
Semendrija 1924
24-02 22:00
FK Dubocica
? - ?
Tekstilac
24-02 22:00
Macva Sabac
? - ?
FK Vrsac
24-02 19:00
FK Zvijezda 09
? - ?
Sarajevo
24-02 22:00
FK Velez Mostar
? - ?
Borac Banja Luka
24-02 19:00
Nomme JK Kalju
? - ?
FK Liepaja
24-02 21:30
Tallinna FC Levadia B
? - ?
Skanstes SK
24-02 22:20
JDFS Alberts
? - ?
FC Nomme United
24-02 19:00
Louves Minproff (nữ)
? - ?
Ita Mbong (nữ)
24-02 19:00
Eding Sport (nữ)
? - ?
Amazone FAP (nữ)
24-02 19:00
Caiman Douala (nữ)
? - ?
AS Fortuna Mfou (nữ)
24-02 19:00
KF Ramiz Sadiku
? - ?
KF Vjosa
24-02 19:00
KF Ballkani
? - ?
Gjilani
24-02 19:00
Malisheva
? - ?
KF Feronikeli
24-02 19:00
Ammanford
? - ?
Briton Ferry Athletic
24-02 20:00
Flint
? - ?
Bangor 1876
24-02 21:00
Caersws
? - ?
Gresford
24-02 21:00
Denbigh Town
? - ?
Guilsfield
24-02 21:00
Llanidloes Town
? - ?
Porthmadog
24-02 21:00
Abertillery Bluebirds
? - ?
Carmarthen
24-02 21:00
Mold Alexandra
? - ?
Airbus UK Broughton
24-02 21:30
Trefelin
? - ?
Baglan Dragons
24-02 19:00
Shafaram
? - ?
Ahi Acre
24-02 20:00
Hapoel Ironi Arraba
? - ?
Ironi Bnei Kabul
24-02 20:30
Hapoel Ihud Bnei Gat
? - ?
Ihud Bnei Kfar Kara
25-02 00:30
Hapoel Ironi Karmiel
? - ?
FC Tzeirey Tamra
25-02 01:00
Beitar Nahariya
? - ?
FC Achva Kfar Manda
25-02 01:15
Hapoel Kfar Qasm Shuaa
? - ?
Ironi Beit Dagan
25-02 02:30
AC Hamachtesh Givataim
? - ?
Hapoel Hod HaSharon
24-02 19:00
KFK Kopavogur
? - ?
UMF Sindri Hofn
24-02 21:00
Volsungur husavik
? - ?
Kormakur
24-02 21:00
Hviti Riddarinn
? - ?
KFR Aegir
24-02 19:00
IFK Lulea
? - ?
Malmo FF
24-02 19:00
Varbergs BoIS FC
? - ?
Osters IF
24-02 19:00
Orgryte
? - ?
Elfsborg
24-02 19:00
Degerfors IF
? - ?
GAIS
24-02 21:00
Orebro
? - ?
Kalmar
24-02 21:15
AIK Solna
? - ?
Gefle IF
24-02 19:00
UTA Arad
? - ?
Petrolul Ploiesti
24-02 22:00
Farul Constanta
? - ?
FC Otelul Galati
25-02 01:00
CSM Politehnica Iasi
? - ?
Rapid Bucuresti
24-02 19:15
Al-Ansar (LIB)
? - ?
Al Bourj
24-02 19:15
Shabab Al Ghazieh
? - ?
Alahli Nabatiya
24-02 19:15
Pontypridd
? - ?
Colwyn Bay
24-02 21:30
Newtown AFC
? - ?
Bala Town F.C.
25-02 00:15
Connahs Quay Nomads FC
? - ?
UWIC Inter Cardiff
24-02 19:30
Eastleigh
? - ?
Bromley
24-02 22:00
Altrincham
? - ?
Maidenhead United
24-02 22:00
Southend United
? - ?
Aldershot Town
24-02 22:00
Barnet
? - ?
York City
24-02 22:00
Woking
? - ?
Wealdstone FC
24-02 22:00
Boreham Wood
? - ?
AFC Fylde
24-02 22:00
Chesterfield
? - ?
Rochdale
24-02 22:00
Dagenham Redbridge
? - ?
Halifax Town
24-02 22:00
Dorking
? - ?
Ebbsfleet United
24-02 22:00
Gateshead
? - ?
Oxford City
24-02 22:00
Oldham Athletic
? - ?
Kidderminster Harriers
24-02 22:00
Solihull Moors
? - ?
Hartlepool United
24-02 19:30
FK Vora
? - ?
Apolonia Fier
24-02 19:35
Al Noor
? - ?
Jubail
24-02 19:45
Al-Sadd FC(SA)
? - ?
Jerash FC
24-02 19:50
Al Shuaib
? - ?
Al Sahel
24-02 19:55
Tuwaiq
? - ?
Bisha FC
24-02 20:00
Al-Saqer
? - ?
Al-Draih
24-02 20:05
Hottain (KSA)
? - ?
Al-Ansar
24-02 20:05
Arar FC
? - ?
Wajj
24-02 20:25
Alhowra
? - ?
Al Qous Club
24-02 19:45
Radnik Surdulica
? - ?
Partizan Belgrade
24-02 22:00
Crvena Zvezda
? - ?
Cukaricki Stankom
25-02 00:30
FK Zeleznicar Pancevo
? - ?
Backa Topola
24-02 20:00
FK Mladost DG
? - ?
Mornar
24-02 20:00
FK Rudar Pljevlja
? - ?
FK Buducnost Podgorica
24-02 20:30
Jezero Plav
? - ?
Jedinstvo Bijelo Polje
24-02 21:00
FK Sutjeska Niksic
? - ?
Arsenal Tivat
24-02 20:00
Green Buffaloes
? - ?
Konkola Blades
24-02 20:00
Kabwe Warriors
? - ?
Prison Leopards FC
24-02 20:00
Balzan FC
? - ?
Hibernians FC
24-02 22:15
Mosta FC
? - ?
Birkirkara FC
24-02 20:00
ND Gorica U19
? - ?
NK Rudar Velenje U19
24-02 20:00
NK Maribor U19
? - ?
NK Publikum Celje U19
24-02 20:00
Nocerina
? - ?
COS Sarrabus Ogliastra
24-02 20:30
Varesina Calcio
? - ?
Arconatese
24-02 20:30
Gavorrano
? - ?
ASD Seravezza Calcio
24-02 20:30
San Nicolo
? - ?
Vastogirardi
24-02 20:30
USD Latte Dolce
? - ?
ASD Anziolavinio
24-02 21:00
Fezzanese
? - ?
ASD Citta Di Varese
24-02 20:00
MSP Batna
? - ?
USM EL HARRACH
24-02 20:00
Oued Magrane
? - ?
HB Chelghoum Laid
24-02 20:00
GC Mascara
? - ?
RC Arba
24-02 20:00
IRB Ouargla
? - ?
IB Khemis El Khechna
24-02 20:00
JS Ghir Abadla
? - ?
ES Mostaganem
24-02 20:00
NRB Teleghma
? - ?
AS Ain Mlila
24-02 20:00
ESM Kolea
? - ?
NA Hussein Dey
24-02 20:00
OM Medea
? - ?
SKAF Khemis Melina
24-02 20:00
MCB Oued Sly
? - ?
WA Boufarik
24-02 20:00
CRB Temouchent
? - ?
JSM Tiaret
24-02 20:00
USM Annaba
? - ?
Olympique Akbou
24-02 20:00
WA Mostaganem
? - ?
RC Kouba
24-02 20:00
JS Bordj Menaiel
? - ?
ES Sour El Ghozlane
24-02 20:00
MC El Eulma
? - ?
AS Khroub
24-02 21:00
AS Ain Mlila
? - ?
MSP Batna
24-02 21:00
NA Hussein Dey
? - ?
OM Medea
24-02 21:00
Olympique Akbou
? - ?
Oued Magrane
24-02 21:00
JSM Tiaret
? - ?
ESM Kolea
24-02 21:00
ES Mostaganem
? - ?
WA Mostaganem
24-02 21:00
RC Kouba
? - ?
ASM Oran
24-02 21:00
CA Batna
? - ?
USM Annaba
24-02 21:00
SC Mecheria
? - ?
GC Mascara
24-02 21:00
HB Chelghoum Laid
? - ?
JS Bordj Menaiel
24-02 21:00
ES Sour El Ghozlane
? - ?
MC El Eulma
24-02 21:00
USM EL HARRACH
? - ?
IRB Ouargla
24-02 21:00
WA Boufarik
? - ?
JS Ghir Abadla
24-02 21:00
IB Khemis El Khechna
? - ?
NRB Teleghma
24-02 21:00
RC Arba
? - ?
MCB Oued Sly
24-02 21:00
AS Khroub
? - ?
MO Constantine
24-02 21:00
SKAF Khemis Melina
? - ?
CRB Temouchent
24-02 20:00
Cittadella
? - ?
Catanzaro
24-02 20:00
Cremonese
? - ?
Palermo
24-02 20:00
Feralpisalo
? - ?
Ascoli
24-02 20:00
SudTirol
? - ?
Bari
24-02 20:00
Brescia
? - ?
A.C. Reggiana 1919
24-02 22:15
Como
? - ?
Parma
24-02 22:15
Pisa
? - ?
Venezia
24-02 22:15
Ternana
? - ?
Lecco
24-02 20:00
Kamenica-Sasa
? - ?
KF Arsimi
24-02 20:00
Belasica Strumica
? - ?
KF Besa Doberdoll
24-02 20:00
Detonit Plachkovica
? - ?
FK Skopje
24-02 20:00
FK Karaorman
? - ?
FK Ohrid 2004
24-02 20:00
FK Kozuv
? - ?
Vardar Negotino
24-02 20:00
FK Novaci
? - ?
Pelister Bitola
24-02 20:00
FK Osogovo
? - ?
FK Teteks Tetovo
24-02 20:00
Pobeda Prilep
? - ?
FK Bashkimi
24-02 20:00
Unterhaching
? - ?
Borussia Dortmund (Youth)
24-02 20:00
Viktoria koln
? - ?
SV Sandhausen
24-02 20:00
Jahn Regensburg
? - ?
Erzgebirge Aue
24-02 20:00
Dynamo Dresden
? - ?
Rot-Weiss Essen
24-02 20:00
SSV Ulm 1846
? - ?
Ingolstadt
24-02 22:30
SC Verl
? - ?
TSV 1860 Munchen
24-02 20:00
PO Ahironas-Onisilos
? - ?
Akritas Chloraka
24-02 20:00
Digenis Morphou
? - ?
PAEEK
24-02 20:00
MEAP Nisou
? - ?
Xylotympou
24-02 20:00
Agia Napa
? - ?
Asil Lysi
24-02 20:00
Ermis Aradippou
? - ?
ENAD Polis
24-02 20:00
Crystal Lake FC
? - ?
Orlando Pirates
24-02 20:00
FC Ravens
? - ?
Spain FC (RSA)
24-02 20:00
JDR Stars
? - ?
Hungry Lions
24-02 20:00
Platinum City
? - ?
Moroka Swallows
24-02 22:59
Richards Bay
? - ?
Polokwane City FC
24-02 20:00
Thermaikos Thermis
? - ?
Niki Efkarpias
24-02 20:00
Melita FC Saint Julian
? - ?
St. Patrick FC
24-02 22:30
Zurrieq
? - ?
Senglea Athletic
24-02 22:59
Pieta Hotspurs
? - ?
Marsa
24-02 20:00
Kouris Erimi
? - ?
Aspis Pylas
24-02 20:00
Halkanoras Idaliou
? - ?
APEA Akrotiriou
24-02 20:00
FC Struga Trim Lum
? - ?
FK Shkupi
24-02 20:00
Raya Ghazl SC
? - ?
Raviena
24-02 20:00
Petrojet
? - ?
Tanta
24-02 20:00
Wadi Degla SC
? - ?
El Sekka El Hadid
24-02 20:00
Proxy SC
? - ?
Haras El Hedoud
24-02 22:30
Ghazl El Mahallah
? - ?
Olympic El Qanal
24-02 20:00
Winterthur U19
? - ?
Servette U19
24-02 20:00
Maccabi Petah Tikva FC
? - ?
Hapoel Tel Aviv
24-02 22:30
Hapoel Haifa
? - ?
Hapoel Bnei Sakhnin FC
24-02 23:30
Hapoel Hadera
? - ?
Hapoel Jerusalem
25-02 00:30
Beitar Jerusalem
? - ?
Maccabi Netanya
25-02 01:00
Maccabi Tel Aviv
? - ?
Hapoel Beer Sheva
24-02 20:00
TP Mazembe Englebert
? - ?
Pyramids FC
24-02 20:00
Galaxy
? - ?
Wydad Casablanca
24-02 22:59
Young Africans
? - ?
CR Belouizdad
24-02 22:59
F.C. Nouadhibou
? - ?
Mamelodi Sundowns
25-02 02:00
ES du Sahel
? - ?
Esperance Sportive de Tunis
24-02 20:00
Eckernforder SV
? - ?
Weiche Flensburg 08 II
24-02 21:00
MTSV Hohenwestedt
? - ?
SV Eichede
24-02 20:00
E.Gawafel.S.Gafsa
? - ?
C.A.Bizertin
24-02 20:00
FC Giessen
? - ?
Hessen Kassel
24-02 20:00
Kalamata AO
? - ?
Olympiakos Piraeus B
24-02 20:00
Ararat Yerevan
? - ?
FC West Armenia
24-02 20:00
Tottenham U21
? - ?
Fleetwood Town U21
24-02 20:00
SC Villa
? - ?
Vipers
24-02 20:15
Uhamiaji FC
? - ?
Ngome FC
24-02 20:15
Westerlo (nữ)
? - ?
Oud Heverlee Leuven II (nữ)
24-02 21:00
Ladies Genk B (nữ)
? - ?
Eendracht Aalst (nữ)
24-02 21:00
Moldavo (nữ)
? - ?
Anderlecht II (nữ)
24-02 22:59
ASE de Chastre (nữ)
? - ?
Famkes Merkem (nữ)
24-02 23:30
RAEC Mons (nữ)
? - ?
Standard Liege B (nữ)
25-02 00:00
KVK Tienen (nữ)
? - ?
FC Alken (nữ)
25-02 00:30
Zulte-Waregem II (nữ)
? - ?
Club Brugge II (nữ)
24-02 20:30
FC Sudtirol Youth
? - ?
Udinese U20
24-02 20:30
AlbinoLeffe Youth
? - ?
Spal U19
24-02 20:30
Alessandria Youth
? - ?
Parma U20
24-02 20:30
Brescia U20
? - ?
Vicenza U20
24-02 20:30
Ternana u20
? - ?
Virtus Entella U20
24-02 20:30
Ascoli Youth
? - ?
Benevento (Youth)
24-02 20:30
Bari U19
? - ?
Pescara Youth
24-02 20:30
Crotone U19
? - ?
Sha LAN U19
24-02 20:30
FeralpiSalo Youth
? - ?
Como U20
24-02 20:30
Monopoli Youth
? - ?
Cosenza Calcio Youth
24-02 20:30
Padova U19
? - ?
Cittadella U20
24-02 20:30
Napoli Youth
? - ?
Spezia U20
24-02 20:30
Reggiana U20
? - ?
Venezia F.C. Youth
24-02 20:30
Palermo U20
? - ?
Perugia Youth
24-02 20:30
Renate U19
? - ?
US Cremonese U20
24-02 20:30
Pisa U19
? - ?
Cesena U20
24-02 20:30
Excelsior Maassluis
? - ?
Spakenburg
24-02 20:30
FC Lisse
? - ?
Almere City Youth
24-02 20:30
HHC Hardenberg
? - ?
Noordwijk
24-02 20:30
Scheveningen
? - ?
Jong Sparta Rotterdam (Youth)
24-02 20:30
ACV Assen
? - ?
Kozakken Boys
24-02 21:00
Koninklijke HFC
? - ?
ADO '20
24-02 21:00
Rijnsburgse Boys
? - ?
De Treffers
24-02 21:00
AFC
? - ?
GVVV Veenendaal
24-02 20:30
Monterosi Tuscia U19
? - ?
AZ Picerno ASD U19
24-02 20:30
Napoli U19
? - ?
Spezia U19
24-02 20:30
SS Turris Calcio U19
? - ?
Vis Pesaro U19
24-02 20:30
Novara U19
? - ?
Mantova U19
24-02 20:30
Arzignano Valchiampo U19
? - ?
Pro Vercelli U19
24-02 20:30
Rimini U19
? - ?
US Fiorenzuola U19
24-02 20:30
Trento U19
? - ?
Giana Erminio U19
24-02 20:30
Pontedera U19
? - ?
Lumezzane U19
24-02 20:30
Virtus Francavilla U19
? - ?
Potenza Calcio U19
24-02 20:30
Sturm Graz (Youth)
? - ?
First Wien 1894
24-02 20:30
SC Bregenz
? - ?
SKU Amstetten
24-02 20:30
Grazer AK
? - ?
FC Dornbirn 1913
24-02 20:30
Delhi SA
? - ?
Railways FC
24-02 20:30
Emirates Club
? - ?
Al-Wasl
24-02 20:30
Hatta
? - ?
Khor Fakkan
24-02 22:59
Al-Jazira(UAE)
? - ?
Al Nasr Dubai
24-02 22:59
Al-Sharjah
? - ?
Ittihad Kalba
24-02 20:30
NK Vodice
? - ?
NK Split
24-02 21:00
Trnje
? - ?
Hrvace
24-02 21:00
Radnik Krizevci
? - ?
Bjelovar
24-02 21:00
Mladost Zdralovi
? - ?
Karlovac
24-02 21:00
DUGO SELO
? - ?
NK Krk
24-02 20:30
Fjardab Hottur Leiknir (nữ)
? - ?
IA Akranes (nữ)
24-02 22:00
Tindastoll Neisti (nữ)
? - ?
Keflavik (nữ)
24-02 20:30
De Graafschap (R)
? - ?
PEC Zwolle U21
24-02 21:00
Roda JC Kerkrade Reserve
? - ?
ADO Den Haag U21
24-02 20:30
Asswehly SC
? - ?
Al-Ahli tripoli
24-02 22:59
Al ittihad(LBY)
? - ?
Asaria
24-02 21:00
Hradec Kralove
? - ?
Mlada Boleslav
24-02 21:00
Slovan Liberec
? - ?
Baumit Jablonec
24-02 21:00
Banik Ostrava
? - ?
Bohemians 1905
24-02 21:00
Teplice
? - ?
MFK Karvina
25-02 00:00
FC Viktoria Plzen
? - ?
Tescoma Zlin
24-02 21:00
Saint Etienne
? - ?
FC Annecy
25-02 01:00
Grenoble
? - ?
Pau FC
25-02 01:00
Quevilly
? - ?
Paris FC
25-02 01:00
Troyes
? - ?
USL Dunkerque
25-02 01:00
Valenciennes
? - ?
Rodez Aveyron
25-02 01:00
Ajaccio
? - ?
Amiens
25-02 01:00
AJ Auxerre
? - ?
Bastia
25-02 01:00
Bordeaux
? - ?
Guingamp
25-02 01:00
Concarneau
? - ?
Stade Lavallois MFC
24-02 21:00
FC Linth 04
? - ?
FC Wettswil Bonstetten
24-02 21:00
FC Mendrisio Stabio
? - ?
USV Eschen Mauren
24-02 21:00
Bavois
? - ?
Etoile Carouge
24-02 21:00
Taverne
? - ?
Uzi
24-02 21:00
Grand Saconnex
? - ?
FC Sion U21
24-02 21:00
Breitenrain
? - ?
FC Luzern U21
24-02 21:00
Bassecourt
? - ?
FC Dietikon
24-02 21:00
FC Paradiso
? - ?
Servette U21
24-02 21:00
FC Black Stars Basel
? - ?
FC Munsingen
24-02 22:00
Koniz
? - ?
FC Courtetelle
24-02 22:00
solothurn
? - ?
Langenthal
24-02 22:00
YF Juventus Zurich
? - ?
FC Tuggen
24-02 22:00
Kreuzlingen
? - ?
SV Hongg
24-02 22:00
FC Balzers
? - ?
Grasshoppers U21
24-02 22:00
Young Boys U21
? - ?
Biel Bienne
24-02 22:00
FC Rapperswil-Jona
? - ?
Lugano U21
24-02 22:00
US Terre Sainte
? - ?
Yverdon II
24-02 22:59
Concordia
? - ?
Rotkreuz
24-02 22:59
Echallens
? - ?
Pully Football
24-02 22:59
FC Winterthur U21
? - ?
FC Kosova Zurich
24-02 22:59
Chenois
? - ?
Meyrin
24-02 22:59
FC Thun U21
? - ?
SV Muttenz
24-02 22:59
Zurich B team
? - ?
Basuli B team
24-02 23:30
Kriens
? - ?
SC Cham
25-02 00:00
FC Emmenbrucke
? - ?
FC Schotz
25-02 02:00
Lausanne SportsU21
? - ?
La Chaux-de-Fonds
24-02 21:00
S.S Pennarossa
? - ?
Murata
24-02 21:00
San Marino Academy U22
? - ?
Fiorentino
24-02 21:00
SS Virtus
? - ?
SP Domagnano
24-02 21:00
Cailungo
? - ?
SP Libertas
25-02 00:15
Folgore/Falciano
? - ?
Faetano
24-02 21:00
MSK Zilina
? - ?
Michalovce
24-02 21:00
Spartak Trnava
? - ?
Dukla Banska Bystrica
24-02 21:00
Zlate Moravce
? - ?
MFK Ruzomberok
24-02 21:00
Sporting Cabinda
? - ?
Academica Do Lobito
24-02 21:00
Aubagne
? - ?
CHAMALIERES
24-02 22:00
Haguenau
? - ?
ES Wasquehal
24-02 22:00
Hyeres
? - ?
Jura Sud Foot
24-02 22:59
Feignies
? - ?
Biesheim
24-02 22:59
GRACES
? - ?
Toulouse FC II
25-02 00:00
Creteil
? - ?
Bourg Peronnas
25-02 00:00
Guingamp B
? - ?
Granville
25-02 00:00
Trelissac
? - ?
Libourne Saint Seurin
25-02 00:00
Bobigny A.C.
? - ?
Saint Quentin
25-02 00:00
Racing Club de France
? - ?
Saint Malo
25-02 00:00
Macon
? - ?
Auxerre B
25-02 00:00
Colmar
? - ?
Fleury Merogis U.S.
25-02 00:00
AF Virois
? - ?
Lorient B
25-02 00:00
Bourgoin Jallieu
? - ?
Toulon
25-02 00:00
Angers II
? - ?
FC Bergerac
25-02 00:00
Cannes AS
? - ?
Frejus St-Raphael
25-02 00:00
Angouleme
? - ?
Avoine
25-02 00:00
Blois
? - ?
Saumur OL
25-02 00:00
Bourges
? - ?
Les Herbiers
25-02 00:00
Boulogne
? - ?
Voltigeurs Chateaubriant
25-02 00:00
Evian Thonon Gaillard
? - ?
Andrezieux
25-02 00:00
Dinan Lehon FC
? - ?
Chambly FC
25-02 00:00
St Pryve St Hilaire
? - ?
Paris 13 Atletico
25-02 00:30
Bastia Borgo
? - ?
Aubervilliers
25-02 02:00
Besancon
? - ?
AS Furiani Agliani
24-02 21:00
Ringmahon Rangers
? - ?
Bandon AFC
24-02 21:00
Al-Tai
? - ?
Al Ahli Jeddah
25-02 00:00
Al-Hazm
? - ?
Al-Khaleej
24-02 21:00
Syrian (nữ)
? - ?
Iraq (nữ)
25-02 00:00
Palestine (nữ)
? - ?
Nepal (nữ)
24-02 21:00
Jagiellonia Bialystok
? - ?
Ruch Chorzow
24-02 23:30
Lech Poznan
? - ?
Slask Wroclaw
25-02 02:00
Stal Mielec
? - ?
Rakow Czestochowa
24-02 21:00
Dumbarton
? - ?
Stranraer
24-02 22:00
East Fife
? - ?
Forfar Athletic
24-02 22:00
Peterhead
? - ?
Elgin City
24-02 22:00
Spartans
? - ?
Bonnyrigg Rose
24-02 22:00
Stenhousemuir
? - ?
Clyde
24-02 21:00
Doma United
? - ?
Enugu Rangers International
24-02 22:00
Bendel Insurance
? - ?
Enyimba
24-02 21:00
NK Varteks Varazdin
? - ?
Hajduk Split
24-02 23:10
Istra 1961 Pula
? - ?
Rudes
24-02 21:00
Formentera
? - ?
CE Manresa
24-02 22:00
Valle de Egues
? - ?
CD Izarra
24-02 22:00
Real Valladol B
? - ?
Arandina
24-02 22:30
UD Mutilve
? - ?
UD Logrones
24-02 22:59
CD Guijuelo
? - ?
Real Aviles
24-02 22:59
AD San Juan
? - ?
Brea
24-02 22:59
SE Penya Independent
? - ?
CF La Nucia
24-02 22:59
CD Guadalajara
? - ?
Cacereno
24-02 22:59
UD San Sebastian Reyes
? - ?
CD Montijo
24-02 23:30
Arenas Club de Getxo
? - ?
SD Gernika
25-02 00:00
coruxo FC
? - ?
Real Oviedo B
25-02 00:00
Union Langreo
? - ?
Marino luanco
25-02 00:00
Sevilla Atletico
? - ?
Aguilas CF
24-02 21:30
TEC
? - ?
HSV Hoek
25-02 00:00
Meerssen
? - ?
Barendrecht
24-02 21:30
Ethnikos Achnas FC
? - ?
Karmiotissa Polemidion
24-02 22:59
AEL Limassol
? - ?
AE Zakakiou
25-02 00:00
Nea Salamis
? - ?
Othellos Athienou
24-02 21:30
UD Logrones (nữ)
? - ?
CD Monte (nữ)
24-02 22:59
Stadium Casablanca (nữ)
? - ?
CD Fontsanta Fatjo (nữ)
24-02 23:15
SE AEM B (nữ)
? - ?
Igualada (nữ)
24-02 23:30
UD Geneto Del Teide (nữ)
? - ?
CD Argual (nữ)
25-02 00:00
Real Oviedo B (nữ)
? - ?
Deportivo La Coruna B (nữ)
25-02 00:00
Victoria CF Coruna (nữ)
? - ?
Umia CF (nữ)
25-02 00:30
Ciudad Alcala CF (nữ)
? - ?
Granada B (nữ)
25-02 01:15
Tolosa CF (nữ)
? - ?
Mutilvera (nữ)
24-02 22:00
Salisbury FC
? - ?
Didcot Town
24-02 22:00
Tiverton Town
? - ?
Gosport Borough
24-02 22:00
AFC Totton
? - ?
Bracknell Town
24-02 22:00
Basingstoke Town
? - ?
Plymouth Parkway
24-02 22:00
Beaconsfield SYCOB
? - ?
Walton Hersham
24-02 22:00
Chesham United
? - ?
Poole Town
24-02 22:00
Dorchester Town
? - ?
Hendon
24-02 22:00
Hanwell Town
? - ?
Swindon Supermarine
24-02 22:00
Harrow Borough
? - ?
Winchester City
24-02 22:00
Hungerford Town
? - ?
Sholing FC
24-02 22:00
Merthyr Town
? - ?
Hayes Yeading United
24-02 22:00
Morpeth Town
? - ?
FC United of Manchester
24-02 22:00
Stafford Rangers
? - ?
Guiseley
24-02 22:00
Warrington Rylands
? - ?
Gainsborough Trinity
24-02 22:00
Whitby Town
? - ?
Hyde F.C.
24-02 22:00
Workington
? - ?
Matlock Town
24-02 22:00
Ashton United
? - ?
Lancaster City
24-02 22:00
Worksop Town
? - ?
Bamber Bridge
24-02 22:00
Atherton Collieries
? - ?
Macclesfield Town
24-02 22:00
Basford Utd
? - ?
Marske United
24-02 22:00
Ilkeston Town
? - ?
Radcliffe Borough
24-02 22:00
Marine
? - ?
Bradford Park Avenue
24-02 22:00
Cray Wanderers
? - ?
Kingstonian
24-02 22:00
Dulwich Hamlet
? - ?
Cheshunt
24-02 22:00
Enfield Town
? - ?
Wingate Finchley
24-02 22:00
Folkestone
? - ?
Concord Rangers
24-02 22:00
Haringey Borough
? - ?
Margate
24-02 22:00
Hashtag United
? - ?
Whitehawk
24-02 22:00
Hastings United
? - ?
Hornchurch
24-02 22:00
Bognor Regis Town
? - ?
Potters Bar Town
24-02 22:00
Horsham
? - ?
lewes
24-02 22:00
Canvey Island
? - ?
Carshalton Athletic FC
24-02 22:00
Chatham Town
? - ?
Billericay Town
24-02 22:00
Linfield FC
? - ?
Ballymena United
24-02 22:00
Loughgall FC
? - ?
Carrick Rangers
24-02 22:00
Newry City
? - ?
Coleraine
24-02 22:00
Crusaders
? - ?
Glenavon Lurgan
24-02 22:00
Dungannon Swifts
? - ?
Cliftonville
24-02 22:00
Blyth Spartans
? - ?
Boston United
24-02 22:00
Chester FC
? - ?
Spennymoor Town
24-02 22:00
Darlington
? - ?
Buxton FC
24-02 22:00
Gloucester City
? - ?
Scarborough
24-02 22:00
Kings Lynn
? - ?
Farsley Celtic
24-02 22:00
Peterborough Sports
? - ?
Rushall Olympic
24-02 22:00
Scunthorpe United
? - ?
Alfreton Town
24-02 22:00
Southport FC
? - ?
Hereford FC
24-02 22:00
Banbury United
? - ?
South Shields
24-02 22:00
Tamworth
? - ?
Curzon Ashton FC
24-02 22:00
Bishop's Stortford
? - ?
Chorley FC
24-02 22:00
Warrington Town AFC
? - ?
Brackley Town
24-02 22:00
Formartine United
? - ?
Lossiemouth
24-02 22:00
Huntly
? - ?
Strathspey Thistle
24-02 22:00
Inverurie Loco Works
? - ?
Forres Mechanics
24-02 22:00
Banks o Dee
? - ?
Brora Rangers
24-02 22:00
Brechin City
? - ?
Wick Academy
24-02 22:00
Buckie Thistle FC
? - ?
Clachnacuddin
24-02 22:00
Keith
? - ?
Rothes
24-02 22:00
Turriff United
? - ?
Deveronvale
24-02 22:00
fraserburgh
? - ?
Nairn County
24-02 22:00
Vitoria Setubal
? - ?
Sintrense
24-02 22:00
Pevidem SC
? - ?
Montalegre
24-02 22:00
Sertanense FC
? - ?
GD Vitoria Sernache
24-02 22:00
Mickleover Sports
? - ?
Kettering Town
24-02 22:00
Nuneaton Borough
? - ?
Redditch United
24-02 22:00
Stamford
? - ?
Barwell
24-02 22:00
AFC Telford United
? - ?
Sudbury
24-02 22:00
St Ives Town
? - ?
Stratford Town
24-02 22:00
Berkhamsted Town
? - ?
Coalville
24-02 22:00
Halesowen Town
? - ?
Royston Town
24-02 22:00
Hitchin Town
? - ?
Bromsgrove Sporting FC
24-02 22:00
Leamington
? - ?
Needham Market
24-02 22:00
Leiston FC
? - ?
Alvechurch
24-02 22:00
Long Eaton Utd
? - ?
Stourbridge
24-02 22:00
Celtic B
? - ?
Berwick Rangers
24-02 22:00
Civil Service Strollers FC
? - ?
Stirling University
24-02 22:00
East Stirlingshire
? - ?
Edinburgh University FC
24-02 22:00
Gala Fairydean
? - ?
Cowdenbeath
24-02 22:00
Gretna
? - ?
Cumbernauld Colts
24-02 22:00
Linlithgow Rose
? - ?
Caledonian Braves
24-02 22:00
Albion Rovers
? - ?
Boness Utd
24-02 22:00
Noia Portus Apostoli Futsal
? - ?
Vaidepenas Futsal
25-02 00:00
Rios Renovables Ribera Navarra Futsal
? - ?
Inter Movistar Futsal
25-02 01:30
UD Alzira Futsal
? - ?
F.C.Barcelona Futsal
25-02 02:00
EiPozo Murcia Turistica Futsal
? - ?
Xota Navarra Futsal
25-02 03:00
Palma Futsal
? - ?
Peinsa F.S. Cartagena Futsal
24-02 22:00
Institute FC
? - ?
Newington
24-02 22:00
Knockbreda
? - ?
Dergview FC
24-02 22:00
Ards FC
? - ?
HW Welders
24-02 22:00
Ballinamallard United
? - ?
Portadown
24-02 22:00
Cleethorpes Town
? - ?
Carlton Town
24-02 22:00
Sheffield FC
? - ?
Grimsby Borough
24-02 22:00
Ossett United
? - ?
Consett AFC
24-02 22:00
Sutton Coldfield Town
? - ?
Bedworth United
24-02 22:00
Grantham Town
? - ?
North Ferriby United
24-02 22:00
Rushden Diamonds
? - ?
Cambridge City
24-02 22:00
Shepshed Dynamo
? - ?
Gresley Rovers
24-02 22:00
Anderlecht II
? - ?
FCV Dender EH
25-02 02:00
Oostende
? - ?
Club Brugge Ⅱ
25-02 02:00
RFC de Liege
? - ?
Standard Liege II
24-02 22:00
Saint Mirren
? - ?
Saint Johnstone
24-02 22:00
Hibernian
? - ?
Dundee
24-02 22:00
Kilmarnock
? - ?
Aberdeen
24-02 22:00
Glasgow Rangers
? - ?
Heart of Midlothian
24-02 22:00
Ross County
? - ?
Livingston
24-02 22:00
Cove Rangers
? - ?
Annan Athletic
24-02 22:00
Hamilton Academical
? - ?
Alloa Athletic
24-02 22:00
Kelty Hearts
? - ?
Falkirk
24-02 22:00
Stirling Albion
? - ?
Edinburgh City
25-02 00:30
Queen of South
? - ?
Montrose
24-02 22:00
Real Madrid Castilla
? - ?
Real Murcia
24-02 22:00
Sabadell
? - ?
Real Union Irun
24-02 22:00
C.D. San Fernando Isleno
? - ?
Atletico de Madrid B
24-02 22:00
Celta vigo b
? - ?
Sestao
25-02 00:00
Ponferradina
? - ?
Real Sociedad B
25-02 00:00
CF Rayo Majadahonda
? - ?
UE Cornella
25-02 00:00
CD Alcoyano
? - ?
Malaga
25-02 02:00
SD Logrones
? - ?
CD Arenteiro
25-02 02:00
SD Tarazona
? - ?
Unionistas de Salamanca
24-02 22:00
Clube Desportivo Trofense
? - ?
Fafe
24-02 22:00
Lusitania FC
? - ?
Academica Coimbra
24-02 22:00
FC Felgueiras
? - ?
Alverca
25-02 01:30
Sporting Braga II
? - ?
SC Covilha
24-02 22:00
Arbroath
? - ?
Inverness
24-02 22:00
Ayr United
? - ?
Raith Rovers
24-02 22:00
Dundee United
? - ?
Queen's Park
24-02 22:00
Greenock Morton
? - ?
Airdrie United
24-02 22:00
Jeunesse Molenbeek
? - ?
Oud Heverlee
25-02 00:15
Sint-Truidense
? - ?
Westerlo
25-02 02:45
Mechelen
? - ?
Kortrijk
24-02 22:00
Warrenpoint Town
? - ?
Lisburn Distillery
24-02 22:00
Union Touarga Sport Rabat
? - ?
Club Salmi
25-02 00:00
Maghrib Association Tetouan
? - ?
Raja Casablanca Atlhletic
25-02 02:00
Olympique de Safi
? - ?
Renaissance Zmamra
24-02 22:00
Hampton Richmond Borough
? - ?
Farnborough Town
24-02 22:00
Havant Waterlooville
? - ?
Bath City
24-02 22:00
Maidstone United
? - ?
Weymouth
24-02 22:00
St Albans City
? - ?
Welling United
24-02 22:00
Tonbridge Angels
? - ?
Slough Town
24-02 22:00
Torquay United
? - ?
Aveley
24-02 22:00
Truro City
? - ?
Hemel Hempstead Town
24-02 22:00
Chelmsford City
? - ?
Yeovil Town
24-02 22:00
Weston Super Mare
? - ?
Eastbourne Borough
24-02 22:00
Chippenham Town
? - ?
Dover Athletic
24-02 22:00
Worthing
? - ?
Braintree Town
24-02 22:00
Dartford
? - ?
Taunton Town
24-02 22:00
SV Eintracht Wald-Michelbach
? - ?
Rot-Weiss Frankfurt
24-02 22:00
Club America U23
? - ?
Cruz Azul U23
24-02 22:00
Club Leon U23
? - ?
Atletico San Luis U23
24-02 22:00
Chivas Guadalajara U23
? - ?
Unam Pumas U23
24-02 22:00
Tigres UANL U23
? - ?
Atlas U23
24-02 22:00
Qatar SC
? - ?
Umm Salal
25-02 00:00
Al-Garrafa
? - ?
Al-Ahli Doha
25-02 00:00
Al Markhiya
? - ?
Muaidar SC
24-02 22:00
CSD Antofagasta
? - ?
Deportes La Serena
25-02 04:00
CD Magallanes
? - ?
Rangers Talca
25-02 06:30
Deportes Santa Cruz
? - ?
Barnechea
24-02 22:00
El Bayadh
? - ?
MC Alger
24-02 22:00
JS kabylie
? - ?
USM Khenchela
24-02 22:45
MC Oran
? - ?
Union Sportive Souf
24-02 22:45
CS Constantine
? - ?
ASO Chlef
24-02 22:59
CR Belouizdad
? - ?
Paradou AC
24-02 22:59
USM Alger
? - ?
ES Setif
24-02 22:00
Coastal Union
? - ?
Mtibwa Sugar
25-02 00:00
KMC FC
? - ?
Namungo FC
24-02 22:10
HJK Helsinki U20
? - ?
Atlantis U20
24-02 22:30
MP U20
? - ?
FC Honka U20
24-02 22:15
Ancona
? - ?
Rimini
24-02 22:15
Taranto Sport
? - ?
Catania
24-02 22:15
Pescara
? - ?
Lucchese
25-02 00:30
Pro Sesto
? - ?
Trento
25-02 00:30
Alessandria
? - ?
Albinoleffe
25-02 00:30
Padova
? - ?
Azy based nano Bo
25-02 00:30
Us Pergolettese
? - ?
Pro Vercelli
25-02 00:30
Recanatese
? - ?
Vis Pesaro
24-02 22:15
Racing Santander
? - ?
Leganes
25-02 00:30
Eibar
? - ?
RCD Espanyol
25-02 00:30
Villarreal B
? - ?
Zaragoza
25-02 03:00
Levante
? - ?
Andorra FC
24-02 22:30
Feurs
? - ?
Espaly Saint Marcel
24-02 22:59
Stade Reims II
? - ?
Reims Ste Anne
25-02 00:00
Dijon II
? - ?
Selongey
25-02 00:00
Blagnac
? - ?
Genets Anglet
25-02 00:00
Montpellier B
? - ?
OLYMPIQUE DE MARSEILLE B
25-02 00:00
Lille B
? - ?
Compiegne
25-02 00:00
Oissel
? - ?
AG Caennaise
25-02 00:00
Vaulx en Velin
? - ?
Ain Sud Foot
24-02 22:30
SC Farense
? - ?
Moreirense
25-02 01:00
Estrela da Amadora
? - ?
GD Chaves
25-02 03:30
Vitoria Guimaraes
? - ?
Casa Pia AC
24-02 22:30
St Joseph's FC
? - ?
Brunos Magpie
25-02 01:30
Lions Gibraltar
? - ?
Manchester 62 FC
24-02 22:59
USC Kita
? - ?
Monrovia Black Star
24-02 22:59
Cercle de Bamako
? - ?
Afrique Football Elite
24-02 23:30
Djoliba
? - ?
Binga
24-02 22:59
WAA Banjul
? - ?
Banjul United
24-02 22:59
Jubilee FC
? - ?
Life FC
24-02 22:59
Club Canoneros Marina
? - ?
Deportivo Dongu
25-02 00:00
Deportiva Venados
? - ?
Sporting Canamy
25-02 04:30
Artesanos Metepec FC
? - ?
Zitacuaro CF
25-02 05:00
Loros De Colima
? - ?
U.A. Zacatecas
25-02 05:00
Pachuca II
? - ?
Huracanes Izcalli FC
25-02 06:00
Escorpiones FC
? - ?
Tampico Madero
25-02 06:00
Cafetaleros de Tapachula
? - ?
Lobos ULM
25-02 06:00
CD Inter Queretaro
? - ?
Halcones de Zapopan
25-02 07:00
CD Ayense
? - ?
Aguacateros CDU
25-02 08:00
Racing Porto Palmeiras
? - ?
Club Atletico San Juan de Aragon
24-02 22:59
Red Bull Salzburg
? - ?
Austria Lustenau
24-02 22:59
Rheindorf Altach
? - ?
TSV Hartberg
24-02 22:59
LASK Linz
? - ?
Wolfsberger AC
24-02 22:59
Sitra
? - ?
Al-Riffa
24-02 22:59
Jeunesse Esch
? - ?
Racing Union Luxemburg
24-02 23:30
AS Douanes Dakar
? - ?
Demba Diop
24-02 23:30
Oslo FA
? - ?
Thies FC
24-02 23:30
AS Dakar Sacre Coeur
? - ?
SONACOS
24-02 23:30
Diambars
? - ?
US Goree
24-02 23:30
NK Aluminij
? - ?
NK Olimpija Ljubljana
25-02 00:00
Baden
? - ?
Stade Nyonnais
25-02 00:00
Bellinzona
? - ?
Vaduz
25-02 00:00
Futbol Consultants Moravia
? - ?
FC Aserri
25-02 00:00
Yverdon
? - ?
Basel
25-02 00:00
St. Gallen
? - ?
Stade Ouchy
25-02 02:30
Grasshopper
? - ?
Luzern
25-02 00:00
Lamia
? - ?
AEK Athens
25-02 00:30
Panserraikos
? - ?
Atromitos Athens
25-02 00:45
RKC Waalwijk
? - ?
Fortuna Sittard
25-02 02:00
PEC Zwolle
? - ?
PSV Eindhoven
25-02 03:00
NEC Nijmegen
? - ?
Sparta Rotterdam
25-02 01:00
Sociedad Deportiva Aucas
? - ?
Tecnico Universitario
25-02 01:00
Libertad FC
? - ?
Universidad Catolica
25-02 06:00
Independiente Jose Teran
? - ?
Barcelona SC(ECU)
25-02 01:00
Czech (nữ)
? - ?
nữ Hàn Quốc
25-02 03:00
Bolivia (nữ)
? - ?
Peru (nữ)
25-02 01:00
Nacional SP
? - ?
Uniao Barbarense
25-02 02:00
Audax Sao Paulo
? - ?
Gremio Saocarlense/SP
25-02 02:00
Penapolense
? - ?
Jabaquara SP
25-02 05:00
Independente FC Limeira
? - ?
CA Taquaritinga SP
25-02 01:00
AA Portuguesa Santista
? - ?
Comercial-SP
25-02 02:00
Sao Bento
? - ?
Oeste
25-02 02:00
AE Velo Clube SP
? - ?
Rio Claro
25-02 03:00
Linense(BRA)
? - ?
Esporte Clube Sao Jose SP
25-02 03:00
XV de Piracicaba
? - ?
Primavera
25-02 01:00
Sao Caetano
? - ?
Matonense SP
25-02 01:00
Desportivo Brasil SP
? - ?
EC Sao Bernardo/SP
25-02 01:00
Uniao Suzano AC SP
? - ?
Bandeirante
25-02 03:00
Catanduva FC
? - ?
Uniao Sao Joao EC
25-02 03:00
Gremio Prudente
? - ?
Itapirense/SP
25-02 04:00
CA Votuporanguense SP
? - ?
Red Bull Bragantino II
25-02 05:15
Marilia Ac
? - ?
Sertaozinho
25-02 01:30
Thes Sport
? - ?
Sint-Eloois-Winkel
25-02 02:00
Charleroi B
? - ?
Hoogstraten VV
25-02 02:00
SC Lokeren-Temse
? - ?
KSK Heist
25-02 02:00
Excelsior Virton
? - ?
Gent B
25-02 01:30
Maranguape CE
? - ?
Pacatuba
25-02 01:30
Castanhal PA
? - ?
Sao Francisco FC/PA
25-02 02:00
Canaa FC/PA
? - ?
SC Paysandu Para
25-02 01:30
katalang BA
? - ?
Morrinhos FC
25-02 01:30
Ipora EC
? - ?
Vila Nova
25-02 02:00
Portuguesa MS
? - ?
Costa Rica MS
25-02 04:00
Aquidauanense
? - ?
Novoperario MS
25-02 05:00
Corumbaense
? - ?
Ivinhema FC (MS)